Chào mừng bạn đến với kho dữ liệu giải đấu trên chess-results.com

Chess-Results.com là một máy chủ mạnh và chuyên dụng dành cho các giải cờ

Hiện các kho lưu trữ Chess-results.com đã có hơn 280.000 giải đấu trên khắp thế giới, từ các giải câu lạc bộ cho đến các giải vô địch châu Âu và Olympiad. Các giải này đều được bốc thăm bằng Swiss-Manager, một chương trình quản trị dành cho các cuộc thi đấu của môn cờ được liên kết chặt chẽ với Chess-results.com.

Tìm kiếm giải đấu

Tại đây bạn có thể tìm kiếm để xem thông tin các giải đấu hoặc có thể in ấn, xuất ra tệp Excel các bảng kết quả sau cùng, bảng bốc thăm, bảng điểm và nhiều thứ khác.

Tìm kiếm kỳ thủ

Tại đây bạn có thể tìm kiếm để xem thông tin, hoặc có thể in ấn, xuất ra tệp Excel của các giải đấu mà một kỳ thủ đã tham gia.

Tìm kiếm ván cờ

Tại đây bạn có thể tìm thấy bản ghi nước đi của các ván cờ và có thể xem trực tuyến hoặc tải về với định dạng PGN

Liên hệ

Mọi thắc mắc hoặc góp ý, xin vui lòng gửi e-mail cho tôi (Heinz Herzog) đến:
contact@chess-results.com (bằng tiếng Anh hoặc tiếng Đức)

Chọn Liên đoàn    ECU Logo

Giải/ Nội dung

Sắp xếp theo trình tự

SốGiảiCờ QGCập nhật
111th Mumbai Mayor's Cup 2018 Category A Event Code (184048/MAH/2018) for more information visit venuschess.com any queries whatsApp 8452840009 IND
1 phút
2Teplice Open 2018 International Chess Tournament (Regional Chess Championship of Ústí nad Labem) CZE
2 phút
34th International Chess Festival "Batumi Municipality Cup-2018" ALL Participants GEO
3 phút
4Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría D Fem Equipos BLITZ CRC
3 phút
543. Přebor města Vsetína 4.-11.7.2018 Open A CZE
5 phút
6Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría C Fem Equipos BLITZ CRC
6 phút
7Квалификационный турнир на I разряд KAZ
6 phút
8ALEXANDER BAIN 2018 MEX
6 phút
9COPA METRÓPOLE DE XADREZ ESCOLAR 2018 2ª ETAPA SUB 10, 12, 14 BRA
7 phút
1010. Rheinland-Pfalz-Open Nickenich 2018 GER
8 phút
1143. Přebor města Vsetína 4.-11.7.2018 Open B CZE
10 phút
12Iași - Festivalul Familiei la șah- editia a-V-a - 3 iunie 2018 ROU
14 phút
134-րդ կարգի որակավորման մրցաշար Ռ.Վահանյանի մարզադպրոց Բ խումբ-18:00 ARM
14 phút
143nd Nasser Sedek Rapid EGY
14 phút
15Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría D Fem Individual BLITZ CRC
16 phút
16Гран-при Дворец 19 этап "Летние старты" Группа С 1401-1600 международный рейтинг ФИДЕ RUS
16 phút
17Olimpiada E.P. Cluj Gimnaziu ROU
16 phút
18Latgale Spring Cup chess A-2018 LAT
17 phút
19Latgale Spring Cup chess B-2018 LAT
17 phút
201ST SHAILESH NERLIKAR ONE DAY OPEN RAPID CHESS TUN CONTACT:9850653160,9850839870 IND
17 phút
21Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría C Fem Individual BLITZ CRC
18 phút
22Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría D Abs Equipos BLITZ CRC
19 phút
23Ukraine Clubs Teams Championship - 2018 UKR
20 phút
24Juegos Estudiantiles Nacionales 2018 Sub - 14 ESA
21 phút
251. Open Bohumín 2018 - "A" Krajský přebor MKŠS, Okresní přebor OŠS Karviná CZE
21 phút
26Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría C Abs Equipos BLITZ CRC
23 phút
27TEAM 3*3 By A.s.o.p DIAS- B TOPIKO GRE
24 phút
28Фестиваль по шахматам, посвященный шестому чемпиону мира М.М.Ботвиннику RUS
24 phút
29TEAM 3*3 by Asop DIAS-A΄ΤΟΠΙΚΟ GRE
24 phút
30IX Memorial Josep Lorente - Event code 180387 CAT
26 phút
31Ավանի III կարգի որակավորման մրցաշար ARM
28 phút
32 XVIII Magistral Abierto de Ajedrez 97 Aniv Ciudad Rio Grande 5 al 9 de Julio de 2018 ARG
29 phút
33Maharashtra State Selection Under-7 (Girls) Chess Champinship 18-19 for entries contact Vaibhavi Ghorpade 9823137275 Lodging enquiry Krishnat Patil IND
31 phút
34TORNEIO TEMATICO CORUCHEUS GAMBITO REI ----DIA26/05/2018 POR
32 phút
35TORNEO ESCOLAR DE AJEDREZ CIUTAT VELLA ESP
32 phút
36TORNEO ESCOLAR DE AJEDREZ CIUTAT VELLA ESP
34 phút
372-րդ կարգի որակավորման մրցաշար Կենտրոն ARM
34 phút
38Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría D Abs Individual BLITZ CRC
35 phút
39Maharashtra State Selection Under-7 (Open) Chess Champinship 18-19 for entries Contact Vaibhavi Ghorpade 9823137275 Lodging Krishnat Patil 9421104650 IND
35 phút
40Турнир по быстрым шахматам "Группа Ферзь-1" (май-2018) ШШ "Этюд", (499)903-68-21, ул.Римского-Корсакова, д.10 (призовой фонд 5000 руб.) RUS
36 phút
413 derece turniri Group B (TEST) AZE
36 phút
424 derece turniri Group A (TEST) AZE
37 phút
43Final Juegos Deportivos Estudiantiles Categoría C Abs Individual BLITZ CRC
37 phút
44LXIII. Szimultán Kupa B-csoport HUN
38 phút
457° Open Internazionale del Salento - Open B ITA
38 phút
46LXIII. Szimultán Kupa A-csoport HUN
39 phút
47Gauteng Schools Individual Chess Championships U/13 Open RSA
39 phút
48Giải cờ chớp CLB Kiện tướng tương lai VIE
40 phút
49Մրցաշար 3-րդ կարգի համար/Հ.Գասպարյանի անվ.մարզադպրոց/ ARM
44 phút
50Rezekne 2018, stage 5 LAT
45 phút